Current Affair Questions for Police Constable 2020-Part1|July 2019 to September 2020|Amar's Classes

ಮುರ್ರೆ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡೆಂಕೊ ಅವರ 10 ನೇ ಸಭೆ

ವಿಂಬಲ್ಡನ್‌ನ ಎರಡನೇ ಆಟದ ದಿನದಂದು, ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ನೆಟ್‌ಗಳ ಕೆಳಗಿನ ಅರ್ಧಭಾಗದಿಂದ ಟೆನಿಸ್ ಆಟಗಾರರು ಹೋರಾಡಬೇಕು. ಮತ್ತು ಕತ್ತಲೆಯ ಆಕ್ರಮಣದಿಂದಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳದ ಮೊದಲ ದಿನದ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಆಡಬೇಕು. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಜರ್ಮನ್ ಮೋನಾ ಬಾರ್ಟೆಲ್ ರೊಂದಿಗೆ ರಷ್ಯಾದ ವೆರಾ ಜ್ವೊನರೆವಾ (12) ರ ಸಭೆ, ಟೆನಿಸ್ ಆಟಗಾರರು ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಸಂಖ್ಯೆ 1 ರ ಮೂರನೇ ಸೆಟ್ನಿಂದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸರಿ, ಕೇಂದ್ರ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ, ಎರಡನೆಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರ ಸಿಂಗಲ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ನಿಂದ ದಿನದ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುವುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪೆಟ್ರಾ ಕ್ವಿಟೋವಾ (4) ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಅಕ್ಗುಲ್ ಅನ್ಮಮುರಾಡೋವಾ ವಿರುದ್ಧ ಎದುರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನದಂದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ ಓಪನ್ - 2012 ವಿಕ್ಟೋರಿಯಾ ಅಜರೆಂಕೊ (2), 13 ಬಾರಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಗಳ ವಿಜೇತ ಸೆರೆನಾ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ (6), ವಿಶ್ವದ ಮಾಜಿ ಮೊದಲ ರಾಕೆಟ್ ಕ್ಯಾರೋಲಿನ್ ವೋಜ್ನಿಯಾಕಿ (7), ರೋಲ್ಯಾಂಡ್ ಗ್ಯಾರೊಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ - 2012 ಸಾರಾ ಎರ್ರಾನಿ (10), ವಿಂಬಲ್ಡನ್ -2007 ರಲ್ಲಿ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ ಮರಿಯನ್ ಬಾರ್ಟೋಲಿ (9).

ಪುರುಷರಿಗಾಗಿ, ಸ್ಥಳೀಯ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಮುಖ್ಯ ಪಂದ್ಯವೆಂದರೆ ಅವಳ ನೆಚ್ಚಿನ ಆಂಡಿ ಮುರ್ರೆ (4) ರಷ್ಯನ್ ನಿಕೊಲಾಯ್ ಡೇವಿಡೆಂಕೊ ರೊಂದಿಗಿನ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗುವುದು, ಅವರಿಗೆ ತಲೆಯಿಂದ ಸಭೆಗಳ ಇತಿಹಾಸದ ಉದ್ವಿಗ್ನ ಇತಿಹಾಸವಿದೆ - 5: 4 ಪರವಾಗಿ ಬ್ರಿಟನ್. ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮುಖಾಮುಖಿ 10 ನೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದಂದು, 11 ಬಾರಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ (2), ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ - 2009 ಜುವಾನ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಡೆಲ್ ಪೊಟ್ರೊ (9), ಫ್ರೆಂಚ್ ಜೋ-ವಿಲ್ಫ್ರೈಡ್ ಸೋಂಗಾ (5), ಸ್ಪೇನಿಯಾರ್ಡ್ ಡೇವಿಡ್ ಫೆರರ್ (7).

ರಷ್ಯನ್ನರಲ್ಲಿ, ಜ್ವಾನಾರೆವಾ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡೆಂಕೊ ಜೊತೆಗೆ, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡ್ರಾ ಪನೋವಾ , ವೆರಾ ದುಶೆವಿನಾ , ಅನಸ್ತಾಸಿಯಾ ಪಾವ್ಲಿಯುಚೆಂಕೋವಾ (31), ಅಲೆಕ್ಸ್ ಬೊಗೊಮೊಲೋವ್ , ನೀನಾ ಬ್ರಾಚಿಕೋವಾ , ಆಂಡ್ರೆ ಕುಜ್ನೆಟ್ಸೊವ್ (ಪ್ರ), ಸ್ವೆಟ್ಲಾನಾ ಕುಜ್ನೆಟ್ಸೊವಾ (32) ಮತ್ತು ಇಗೊರ್ ಕುನಿಟ್ಸಿನ್ .

ವಿಂಬಲ್ಡನ್. 2 ನೇ ದಿನ. ಜೂನ್ 26, ಮಂಗಳವಾರ. ಪಂದ್ಯಗಳು ಮಾಸ್ಕೋ ಸಮಯ 14:30 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ (ಕೇಂದ್ರ ಮತ್ತು 1 ನೇ ನ್ಯಾಯಾಲಯಗಳು - 16:00)

ಪುರುಷರು. 1 ನೇ ವಲಯ. ಮೆಶ್

ಮಹಿಳೆಯರು. 1 ನೇ ವಲಯ. ನೆಟ್

ಸೆಂಟರ್ ಕೋರ್ಟ್

ಅಕ್ಗುಲ್ ಅನ್ಮಮುರಾಡೋವಾ (ಉಜ್ಬೇಕಿಸ್ತಾನ್) - ಪೆಟ್ರಾ ಕ್ವಿಟೋವಾ (ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್, 4)
ಕೇಂದ್ರ ನ್ಯಾಯಾಲಯ. 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (16:00).

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 96: 4.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 11.00 - 1.03.
ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್: ಕ್ವಿಟೋವಾ ಅವರ ಗೆಲುವು ಎರಡು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ.
ಪಠ್ಯ ಪ್ರಸಾರ

ತೋಮಸ್ ಬೆಲ್ಲುಸಿ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) - ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ (ಸ್ಪೇನ್, 2)
ಸೆಂಟರ್ ಕೋರ್ಟ್. 2 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 17:30).

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 0: 2 (ರೋಲ್ಯಾಂಡ್ ಗ್ಯಾರೋಸ್ - 2008, 2010).
ರೇಟಿಂಗ್: 80: 2.
ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಬುಕ್ಕಿ ತಯಾರಕರು: 17.00 - 1.01.
ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್: ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಡಾಲ್ ಗೆಲುವು. (ಯುಕೆ, 4)
ಸೆಂಟರ್ ಕೋರ್ಟ್. 3 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 7:30 PM).

ಹೆಡ್-ಟು-ಹೆಡ್: 4: 5 (ಇಂಡಿಯನ್ ವೆಲ್ಸ್, ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ - 2006, ದುಬೈ, ಟೆನಿಸ್ ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ಕಪ್ - 2008 - ದೋಹಾ, ಇಂಡಿಯಾನಾ - ವೆಲ್ಸ್ 2007, ದೋಹಾ 2008, ಮಾಂಟೆ ಕಾರ್ಲೊ, ಮಾಂಟ್ರಿಯಲ್ 2009).
ರೇಟಿಂಗ್: 47: 4.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 8.00 - 1.06.
ಪಠ್ಯ ಪ್ರಸಾರ


ಕೋರ್ಟ್ 1. 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (16:00). <

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 12:39.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.83 - 1.83 (ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು: 2.00 - 1.73).
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ. com (ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು): ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಜ್ವಾನರೆವಾ ಅವರ ಗೆಲುವು. )
ಕೋರ್ಟ್ 1. 2 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 17:00).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 2: 0 (ಲಂಡನ್ 2007, ಅಡಿಲೇಡ್ 2008 ).
ರೇಟಿಂಗ್: 6: 202.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.11 - 6.00.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ನಾಲ್ಕು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೋಂಗಿಯ ಗೆಲುವು.
ಪಠ್ಯ ಪ್ರಸಾರ

ಐರಿನಾ ಫಾಲ್ಕೊನಿ (ಯುಎಸ್ಎ) - ವಿಕ್ಟೋರಿಯಾ ಅಜರೆಂಕೊ (ಬೆಲಾರಸ್, 2)
ಕೋರ್ಟ್ 1. 3 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 19:00).

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 78: 2.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 10.00 - 1.04.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಅಜರೆಂಕಾ ಅವರ ಗೆಲುವು ಎರಡು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ.
ಪಠ್ಯ ಪ್ರಸಾರ

ಕೋರ್ಟ್ 2

ಸೆರೆನಾ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ (ಯುಎಸ್ಎ, 6) - ಬಾರ್ಬೊರಾ ag ಾಗ್ಲಾವೋವಾ-ಸ್ಟ್ರೈಕೋವಾ (ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್)
ಕೋರ್ಟ್ 2. 2 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 16:30).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 1: 0 (ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಓಪನ್ -2012).
ರೇಟಿಂಗ್: 6:62.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.03 - 11.00.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಎರಡು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ.
ಪಠ್ಯ ಪ್ರಸಾರ

ರಾಬಿನ್ ಹೇಸ್ (ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್) - ಜುವಾನ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಡೆಲ್ ಪೊಟ್ರೊ (ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ, 9)
ಕೋರ್ಟ್ 2. 3 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 18:00).

ತಲೆಯಿಂದ ತಲೆ: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 41: 9.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 8.00 - 1.06.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಡೆಲ್ ಪೊಟ್ರೊ ಅವರ ಗೆಲುವು ನಾಲ್ಕು ಸೆಟ್‌ಗಳು.

ಕರೋಲಿನಾ ವೋಜ್ನಿಯಾಕಿ (ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್, 7) - ತಮಿರಾ ಪ az ೆಕ್ (ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾ)
ಕೋರ್ಟ್ 2. 4 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 20:00). <

ತಲೆಗೆ: 1: 0 (ರೋಮ್ -2008).
ರೇಟಿಂಗ್: 7:37.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.40 - 2.75.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಗೆಲುವು ಪಾಜೆಕ್ ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ.

ಕೋರ್ಟ್ 3

ಡೇವಿಡ್ ಫೆರರ್ (ಸ್ಪೇನ್, 7) - ಡಸ್ಟಿನ್ ಬ್ರೌನ್ (ಜರ್ಮನಿ, ಪ್ರ)
ಕೋರ್ಟ್ 3. 4 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 7:30 PM).

ಹೆಡ್-ಟು-ಹೆಡ್: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 5: 164.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.04 - 10.00.
ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್: ಫೆರರ್‌ನ ಗೆಲುವು ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ.

ಕೋರ್ಟ್ 4

ಮಿರ್ಜಾನಾ ಲುಸಿಕ್ (ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ, ಪ್ರ) - ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡ್ರಾ ಪನೋವಾ (ರಷ್ಯಾ)
ಕೋರ್ಟ್ 4. 3 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 17:00).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 0: 2 (ಕೋಟೆ- ವಾಲ್ಟನ್ ಬೀಚ್, ಲಾಸ್ ವೇಗಾಸ್ 2008).
ರೇಟಿಂಗ್: 129: 74.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.50 - 2.50.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಲೂಸಿಕ್ ಗೆಲುವುಗಳು.> ಕೋರ್ಟ್ 5

ವೆರಾ ದುಶೆವಿನಾ (ರಷ್ಯಾ) - ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡ್ರಾ ವೋಜ್ನ್ಯಾಕ್ (ಕೆನಡಾ)
ಕೋರ್ಟ್ 5. 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (14 : 30).

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 0: 1 (ಈಸ್ಟ್‌ಬೋರ್ನ್ -2009).
ರೇಟಿಂಗ್: 94:56. ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್: ದುಶೆವಿನಾ ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು. (ಸುಮಾರು 16:00).

ತಲೆಯಿಂದ ತಲೆ: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 30:48.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.50 - 2.50.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ. com: ಪಾವಲ್ಯುಚೆಂಕೋವಾ ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ.

ಕೋರ್ಟ್ 6

ಜುರ್ಗೆನ್ ಜೋಪ್ (ಎಸ್ಟೋನಿಯಾ, ಪ್ರ) - ಮಾಲೆಕ್ ha ಾಜಿರಿ (ಟುನೀಶಿಯಾ)
ನ್ಯಾಯಾಲಯ 6. 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (14:30).

ಹೆಡ್-ಟು-ಹೆಡ್: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 95:78.
ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಬುಕ್ಕಿ ತಯಾರಕರು: 1.25 - 3.75.
ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್: op ೊಪ್ ನಾಲ್ಕು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಜಯಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ.> ನ್ಯಾಯಾಲಯ 6. 3 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 18:30).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 0: 1 (ಲಿಂಜ್ -2007).
ರೇಟಿಂಗ್: 104: 57.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 2.00 - 1.73.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ವೊಸ್ಕೊಬೊವಾವಾ ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು. ರಷ್ಯಾ) - ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಡೊಲ್ಗೊಪೊಲೊವ್ (ಉಕ್ರೇನ್, 22)
ಕೋರ್ಟ್ 7. 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (14:30).

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 0: 0 .
ರೇಟಿಂಗ್: 46:21.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 4.33 - 1.25.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಬೊಗೊಮೊಲೋವ್ ಐದು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಜಯ.

ಕೋರ್ಟ್ 8

ಅಲೈಜ್ ಕಾರ್ನೆಟ್ (ಫ್ರಾನ್ಸ್) - ನೀನಾ ಬ್ರಾಚಿಕೋವಾ (ರಷ್ಯಾ)
ಕೋರ್ಟ್ 8. 4 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 19:30). <

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 1: 0 ( ಮಿಯಾಮಿ -2012).
ರೇಟಿಂಗ್: 60:89.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.57 - 2.25.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ರಾಚಿಕೋವಾ ಅವರ ಗೆಲುವು.

ಕೋರ್ಟ್ 9

ಓಲ್ಗಾ ಗೋವರ್ಟ್‌ಸೊವಾ (ಬೆಲಾರಸ್) - ಅನ್ನಿಕಾ ಬೆಕ್ (ಜರ್ಮನಿ, ಪ್ರ)
ಕೋರ್ಟ್ 9. 4 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 20:00) .

ತಲೆಗೆ: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 95: 169.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 2.10 - 1.67.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಗೋವರ್ಟ್‌ಸೊವಾ ಅವರ ಗೆಲುವು ಮೂರರಲ್ಲಿ ಸೆಟ್‌ಗಳು.> ನ್ಯಾಯಾಲಯ 10. 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (14:30).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 2: 2 (ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ 2009, ಒಸಾಕಾ 2011 - ಟ್ಯಾಂಪಾ 2006, ಪಟ್ಟಾಯ 2010).
ರೇಟಿಂಗ್: 43:65.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 2.10 - 1.67.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಸ್ಕೀಪರ್‌ಗಳು ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಫ್ಲೋರೆಂಟ್ ಸೆರಾ (ಫ್ರಾನ್ಸ್, ಪ್ರ)
ಕೋರ್ಟ್ 10. 2 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 16:00).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 0: 0 (ಅಲ್ಲ ಎಟಿಪಿ 1: 1: ನೇಪಲ್ಸ್ 2012 - ರೋಮ್ 2012).
ರೇಟಿಂಗ್: 151: 137.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.57 - 2.25.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಪು ಭೋಜನ ಕುಜ್ನೆಟ್ಸೊವ್ ನಾಲ್ಕು ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ. .

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 2: 0 (ಪೆಟಾಂಗ್ -2008, ಸೇಂಟ್-ಜಾಡೆನ್ -2009).
ರೇಟಿಂಗ್: 110: 83.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.57 - 2.25.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಭವಿಷ್ಯ: ಯಕಿಮೋವಾ ಎರಡು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಜಯ.

ಕೋರ್ಟ್ 12

ರುಬೆನ್ ರಾಮಿರೆಜ್-ಹಿಡಾಲ್ಗೊ (ಸ್ಪೇನ್) - ಮುರ್ಡಿ ಫಿಶ್ ( ಯುಎಸ್ಎ, 10)
ಕೋರ್ಟ್ 12. 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (14:30).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 0: 1 (ಮೆಟ್ಜ್ -2006).
ರೇಟಿಂಗ್: 82:12.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 7.00 - 1.08.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಮೀನು ನಾಲ್ಕು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ.

ಕೇಸಿ ಡೆಲ್ಲಾಕ್ವಾ (ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ) - ಮರಿಯನ್ ಬಾರ್ಟೋಲಿ (ಫ್ರಾನ್ಸ್, 9)
ಕೋರ್ಟ್ 12. 2 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 16:30).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 1: 2 (ರೋಲ್ಯಾಂಡ್ ಗ್ಯಾರೋಸ್ - 2008 - ಬಾಲಿ -2006, ಚಾರ್ಲ್‌ಸ್ಟನ್ -2008).
ರೇಟಿಂಗ್: 108: 9.
ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಬುಕ್ಕಿಗಳು: 4.50 - 1.17.
ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್: ಎರಡು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬಾರ್ಟೋಲಿಯ ವಿಜಯ.

ಯಾನಿನಾ ವಿಕ್ಮೇಯರ್ (ಬೆಲ್ಜಿಯಂ) - ಸ್ವೆಟ್ಲಾನಾ ಕುಜ್ನೆಟ್ಸೊವಾ (ರಷ್ಯಾ, 32)
ನ್ಯಾಯಾಲಯ 12. 4 ನೇಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 20:00).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 1: 2 (ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2011 - ನ್ಯೂ ಹೆವನ್ 2009, ಸ್ಯಾನ್ ಡಿಯಾಗೋ 2010).
ರೇಟಿಂಗ್: 36: 35.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 2.20 - 1.61.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕುಜ್ನೆಟ್ಸೊವಾ ಅವರ ಗೆಲುವು.
ಪಠ್ಯ ಪ್ರಸಾರ

ಮುರ್ರೆ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡೆಂಕೊ ಅವರ 10 ನೇ ಸಭೆ

ಸ್ವೆಟ್ಲಾನಾ ಕುಜ್ನೆಟ್ಸೊವಾ

ಕೋರ್ಟ್ 14

ಕೀ ನಿಶಿಕೋರಿ (ಜಪಾನ್, 19) - ಮಿಖಾಯಿಲ್ ಕುಕುಶ್ಕಿನ್ (ಕ Kazakh ಾಕಿಸ್ತಾನ್)
ಕೋರ್ಟ್ 14 1 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (14:30).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 2: 0 (ಬಾಸೆಲ್ -2011, ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ -2012).
ರೇಟಿಂಗ್: 20:52.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.36 - 3.00.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ನಿಶಿಕೋರಿ ನಾಲ್ಕು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ.

ಕೋರ್ಟ್ 16

ಗೋ ಸೊಯೆಡಾ (ಜಪಾನ್) - ಇಗೊರ್ ಕುನಿಟ್ಸಿನ್ (ರಷ್ಯಾ)
ಕೋರ್ಟ್ 16. 2 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 16:30 ).

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಭೆಗಳು: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 58: 116.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 1.57 - 2.25. ಐದು ಸೆಟ್‌ಗಳು.

ಕಿಮಿಕೋ ದಿನಾಂಕ-ಕ್ರುಮ್ (ಜಪಾನ್) - ಕಟರೀನಾ ಬೊಂಡರೆಂಕೊ (ಉಕ್ರೇನ್)
ನ್ಯಾಯಾಲಯ 16. 4 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸುಮಾರು 20:00).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 0: 1 (ಆಕ್ಲೆಂಡ್ -2011).
ರೇಟಿಂಗ್: 82:66.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ : 2.62 - 1.44.
ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್: ಮೂರು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬೊಂಡರೆಂಕೊ ಅವರ ಗೆಲುವು. ಪ್ರಶ್ನೆ) - ಸಾರಾ ಎರ್ರಾನಿ (ಇಟಲಿ, 10)
ಕೋರ್ಟ್ 18. 3 ನೇ ಉಡಾವಣೆ (ಸಂಜೆ 6:00 ರ ಸುಮಾರಿಗೆ).

ಮುಖಾಮುಖಿ ಸಭೆಗಳು: 0: 0.
ರೇಟಿಂಗ್: 132: 10.
ಬುಕ್ಕಿಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: 2.75 - 1.40.
ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್.ಕಾಮ್ ಮುನ್ಸೂಚನೆ: ಎರಡು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಎರ್ರಾನಿಯ ಗೆಲುವು.

ಹಿಂದಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ವೆಸ್ನಿನಾ: ಶುಕ್ರನಿಂದ ಪ್ರಶಂಸೆ ಕೇಳಲು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ
ಮುಂದಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಂಬಲ್ಡನ್. ಶರಪೋವಾ ಮತ್ತು ಜೊಕೊವಿಕ್ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ